Tư vấn Dây cáp quang Multimode 24 sợi trong nhà và ngoài trời. Hàng chính hãng, nhập khẩu

Mrlinh_VTX

Thành viên mới
5/3/19
109
0
16
VND
Dây cáp quang Multimode 24 sợi trong nhà và ngoài trời. Hàng chính hãng, nhập khẩu



Cáp quang Multimode 24FO là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà hoặc ngoài trời, đi dưới cống, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hệ thống mạng LAN nội bộ



Dây cáp quang multimode 24FO (24 sợi/24 core) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời, đường kính sợi quang có 2 loại 50/125um và 62,5/125um.

cd5ef4_974d99f46aed467d95aa9bf5d065fa94~mv2.webp





Thông số kỹ thuật Cáp quang Multimode 24FO ( 24 sợi)
– Số sợi Multimode: 24 sợi
– Bước sóng hoạt động: 850nm – 1300nm
– Chịu lực va đập: E=10Nm, R=150Nm
– Độ suy hao được trả về như ban đầu: 30 lần va đập
– Tiêu chuẩn: ITU_T G.655, IEEE P-1222
– Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học
– Cáp được bọc một lớp lá thép mỏng giúp tăng cường độ bảo vệ của cáp, chống tác động tối đa từ môi trường
– Có 2 sợi lõi thép gia cường nhằm hạn chế dộ võng của cáp và gia tăng độ cứng
– Loại sợi quang: sợi Multimode hoặc 62.5/125 µm
– Tốc độ truyền tối đa: 1 Gigabit/s
– Cáp được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác
cáp quang multimode 24FO có sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu


Viễn Thông Xanh phân phối chính hãng các sản phẩm cáp quang Multimode 24FO trong nhà và cáp Multimode ngoài trời, sản phẩm nhập khẩu chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ hỗ trợ dự án



>> Chúng tôi đang có rất nhiều chương trình khuyến mại cho Cáp quang Single mode
 
Người đăng Tin liên quan Chuyên mục Trả lời Thời gian
Phương- Nhật Minh Hiếu Cần bán Ống ruột gà lõi thép bọc nhựa PVC luồn dây điện, dây cáp quang - D25 Máy Móc Công Nghiệp 0
Mrlinh_VTX Tư vấn Dây cáp quang thuê bao FTTH 1-2FO cao cấp, hàng có sẵn số lượng lớn Các dịch vụ khác 0
Mrlinh_VTX Tư vấn Cáp quang 1Fo (1core) bọc chặt – Dây thuê bao quang - Khuyến mãi giá sốc Các dịch vụ khác 0
Mrlinh_VTX Tư vấn Cáp quang Single mode 2Fo bọc chặt – Dây thuê bao quang 2FO chất lượng cao, giá rẻ nhất Hà Nội Các dịch vụ khác 0
luongannam Cần bán Dây Cáp Quang 1fo Single Mode ( Core Or Sợi) 1000m/cuộn Máy tính để bàn 1
P Cần bán Phân phối dây nhảy quang, dây nối quang, odf, cáp mạng c5 c6 amp, hạt mạng, patchcord c6. Máy tính để bàn 0
L Cần bán Thanh lý dây cáp điện, dây cáp quang Máy Móc Công Nghiệp 0
Tudonghoa Cần bán BCC0A15 , BCC M415-M412-3B-329-PS72N1-050 , Balluff Vietnam , Dây cáp, Máy Móc Công Nghiệp 0
V Cần bán Hộp dây cáp hút khói giá rẻ tại Phú Thọ Điện Tử-Điện Lạnh-Gia Dụng 0
V Cần bán Hộp dây cáp ống hút khói giá rẻ tại Phú Thọ Điện Tử-Điện Lạnh-Gia Dụng 0
LÂM CA Cần bán Kìm cắt dây cáp sử dụng pin Điện Tử-Điện Lạnh-Gia Dụng 0
LÂM CA Cần bán Máy đẩy dây cáp DSJ-180 Máy Móc Công Nghiệp 0
daongocnam0603 Cần mua [ MỚI NHẤT] Giá bán dây cáp hdmi chính hãng Máy tính để bàn 0
bepnuong Cần bán Hộp dây cáp dành cho chụp hút khói giá rẻ nhất Bắc Ninh Điện Tử-Điện Lạnh-Gia Dụng 0
daongocnam0603 Cần bán [ CẬP NHẬT HOT] Giá dây cáp mạng cat5e mới nhất Máy tính để bàn 0